Giá gia vị Faster FS 200SS/250SS/300SS/350SS
Giá gốc là: 2.150.000 ₫.Giá hiện tại là: 1.400.000 ₫.
Nhận giá tốt 098.402.1177
Model     KT (RxSxC) mm     KT tủ         Giá bán
200SS     164 x 450 x 520     200mm      1.400.000đ
250SS     214 x 450 x 520     250mm      1.470.000đ
300SS     264 x 450 x 520     300mm      1.550.000đ
350SS     314 x 450 x 520     350mm      1.600.000đ
    Gửi yêu cầu để nhận tư vấn và mã giảm giá
    Compare
    Giá gia vị, để đồ tủ dưới
    Chất liệu: inox 304
    Phiên bản bắt cánh ngăn kéo
    Ray âm
    Tải trọng: 25Kg
    Thông số kỹ thuật: